CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN

Diễn đàn hiện có:
149 Thành viên
142 Chủ đề
595 Bài viết
https://ks6a.catsboard.com/u151Là thành viên mới nhất

Join the forum, it's quick and easy

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN

Diễn đàn hiện có:
149 Thành viên
142 Chủ đề
595 Bài viết
https://ks6a.catsboard.com/u151Là thành viên mới nhất
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Update tình hình lớp
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyThu Nov 06, 2014 8:16 pm by Thai Thoai

» co ai chi cach dang tin, bai khong
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyWed Apr 03, 2013 4:13 pm by camvan8485

» Hoài niệm 6A
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyThu Jun 21, 2012 9:32 am by hongvan

» MỜI CÁC THÀNH VIÊN KS6A ĐI DỰ TIỆC CƯỚI CỦA TÂM
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyThu Jun 21, 2012 9:31 am by hongvan

» Thông báo vận động họp lớp
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyWed Jun 06, 2012 1:38 pm by Vũ Thảo

» hic 6a đâu hết rôi?????????????
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyMon May 21, 2012 4:21 pm by Vũ Thảo

» ĐÁM HỎI MINH TÂM
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyWed Apr 18, 2012 1:20 pm by meoluoi

» Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp.
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyThu Apr 12, 2012 2:51 pm by Vũ Thảo

» mời cả nhà 6a đi ăn cưới nè!!!!!!!!!!!!!!
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyThu Apr 12, 2012 2:32 pm by Vũ Thảo

» Hiiii. Kim Thi xin chào cả nhà
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyWed Mar 14, 2012 2:48 pm by hongvan

» Hình Bọ Cạp Vàng
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyTue Feb 14, 2012 8:39 pm by thanhthao5187

» 15 kiểu tự tử =.=
Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. EmptyFri Jan 13, 2012 8:44 am by thanhthao5187

Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 26 người, vào ngày Tue Aug 18, 2015 8:03 pm
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp.

3 posters

Go down

Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. Empty Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp.

Bài gửi by hongvan Wed Mar 14, 2012 2:42 pm

Dear mấy bác 6A!
Từ thuở xây dựng bờ cõi 6A đến nay, thấm thoát cũng gần 7 năm roài, lớp chúng ta, chẳng nổi tiếng cái gì, chỉ được cái đánh lộn, ăn hàng và bỏ giờ là giỏi. May mắn thay, lớp còn có một nhân tài là Đông Đô lập ra cái forum vớ vẩn này để bà kon gặp gỡ.
Bên cạnh bạn ý, còn có một vài đồng chí nữa, cũng có thể gọi là tạm được ở cái bờ cõi kiểu Thị Nghè 6A, ví dụ sơ sơ có Bác Toàn ( nguyên bí thư Đoàn lớp), sau đây em xin tạm kể về bác Toàn cho mấy bác rõ:
Bác ý tên là Toàn lót Đình họ Trần, nguyên quán Hà Nam, hiện cư ngụ tại xóm nhà lá trong khu đô thị Phú Mỹ Hưng. Bác ấy công tác tại Ban Quản lý các KCN tại Tp.HCM, với chức vụ chưa có, chức danh chuyên viên hay sai vặt viên gì đó.
Năm nay bác hơn 30t, nếu tính sơ sơ ở lớp chúng ta, bác ấy cũng được đóng vai cụ....Haizzz...chua xót thay...trong khi đám cháu chắt, em út đuề huề cuộc sống gia đình thì bác ấy vẫn quán triệt món phòng không không quân, mặc dù nhìn bác ấy vẫn mơn mởn.
Hôm nay e viết vài dòng như thế này, để cho các bác update được cái tình hình của bác ấy, và chịu khó tìm kiếm được cô nào để đẩy bác thoát khỏi đám độc cô cò bại bọn em. Em biết là bác Toàn thường lên cái forum này để than thở và sắp lịch đám cưới của em út mà đi, nên em chọc ghẹo bác ấy tí.
Từ câu chuyện của bác Toàn, em cũng thay mặt toàn bộ các cán bộ lão thành ở lớp 6A này, kêu gọi các bác sắp xếp thời gian để đi tham dự buổi họp lớp của chúng ta, thời gian thì theo em tính nên tháng 8 dương lịch, em sẽ cùng một vài người nữa ở Sài Gòn lên lịch, mấy bác thấy zui thì hoan hô một cái để tụi em có động lực mà làm ziệc.
Chúc mấy bác có cuộc sống ngày càng phất, sức khỏe ngày càng tăng, hạnh phúc ngày càng viên mãn.
hongvan
hongvan
Sai vặt viên
Sai vặt viên

Tiger
Xuân xanh : 37

Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. Empty Re: Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp.

Bài gửi by Admin Sat Mar 24, 2012 12:19 pm

HỌP ĐÊ.... HỌP ĐÊ....
Vậy chậm nhất là đám cưới cái Bo (Tháng 8 ), sớm sớm thì đám cưới cụ Toàn (tháng 6 đấy? thông tin không biết có tin được không???)
Nếu quyết thì chúng ta tiến hành bắt đầu ấn định ngày giờ để làm. Nếu trùng vào đám cưới ai đó thì cô dâu, chú rể đêm đó thông cảm cho lớp, không động phòng, động phiếc gì đâu nhá Laughing
Địa điểm: Sài Gòn đất lành chim đậu đi
Thơi gian: Tốt nhất là thứ 7, để các bạn ở xa chiều tối thứ 6 có thể xin phép, năn nỉ, trốn sếp, hù dọa.... mà xuống, đồng thời có Chủ nhật mà về. Bạn nào lưu luyến muốn ở lâu lâu tình tiếp tục tính phương án khác.
Đề nghị thông báo gần xa để anh em biết chuẩn bị tinh thần, nô nức trảy hội chứ nhỉ?
Bác Trần Đình Toàn có vào thì xác nhận thông tin giùm. Nếu chứng thực, thì để tụi em chuẩn bị lên danh sách truy nã, đặt thời gian và địa điểm.
Tình hình lúc đấy em vi vu đất Bắc rồi nhưng vì ham vui và để ủng hộ tinh thần chia vui cho anh Toàn (hoặc Bo) là chín(h), đập phá là mười Laughing
Chúc lớp mình ăn nên làm ra, vạn sự như ý; vợ chồng nào có con gái thì... hãy đợi đấy, chú chờ Laughing Hy vọng kế hoạch không bể Question
Admin
Admin
Admin
Admin

Dragon
Xuân xanh : 35

http://ks6a.heavenforum.com

Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp. Empty Re: Từ chuyện bác Toàn ra chuyện họp lớp.

Bài gửi by Vũ Thảo Thu Apr 12, 2012 2:51 pm

OK, phải đưa cả hai.......... chân lên mà ủng hộ thui, ông Toàn già ở Sài Thành thì cố gắng chịu khó làm đầu tầu và đầu mối kết nối........ bàn nhậu......... nhân ngày "long quần hội ngộ" của KS6A nha. hahahaahah Laughing
Vũ Thảo
Vũ Thảo
Sai vặt viên
Sai vặt viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content